Dây nhảy quang PatchCord

FO patch cord Single mode duplex

( Dây nhảy quang đôi đơn mode )

Mã: LC/UPC - LC/UPC

FO Patch Cord duplex

(Dây nhảy quang đôi đơn mode)

Mã: LC/UPC-SC/APC

Fiber Optic Patch Cord duplex

(Dây nhảy quang đôi duplex)

Mã: LC/UPC-SC/UPC

F/O Jumper Cord LC/LC Type, PC Polishing,

Chuẩn: OM3 - 50/125mm

Multimode,Dia.2.0mm,Duplex,PVC,2m

Dây nhảy quang Patch Cord LC/LC; đa mode, đường kính 2.0mm

Tốc độ : 10G

Chuẩn: OM3 - 50/125mm