Máy đo cáp quang OTDR đa mode giá thành thấp

Máy đo cáp quang OTDR đa mode FCOT200-MD21 với thiết kế tinh tế, thực thi dễ dàng với nhiều thuận tiện trong việc triển khai hệ thống quang. Tối ưu hóa cho mạng Ftth/ dự án last mile với vùng mù sự kiện chỉ 1.5m và vùng mù suy hao quang 8m và 128,000 điểm mẫu cho phép phát hiện lỗi cáp quang trong khoảng cách ngắn dưới 300m, dải động đo 32/30dB cho phép đo dài tới gần 100km

vietsky-may-do-cap-quang-damode-otdr

  • Chống nước, chống shock và chống va đập– giúp ổn định và độ bền lâu dài.
  • SM OTDR & Multimode OTDR, 850nm,1300nm, 1310nm,1490nm,1550nm,1625nm, 1650nm
  • Nhiều dải đo tùy biến: 32/30, 35/33dB, 40/38dB, 43/41dB, 45/43dB
  • 1625nm với module bộ lọc cho mạng FTTx/PON .
  • Chế độ đo đa năng với chỉ 01 nút bấm 
  • Chế độ đo real time giúp theo dõi quá trình hàn nối
  • Nguồn phát quang sáng đỏ 10mw giúp định vị điểm lỗi quang
  • Chức năng cảnh báo 
  • Tích hợp 2 cổng usb
  • Chức năng chụp nhanh màn hình đo
  • Cổng giao tiếp RJ45
  • Bộ nhớ trong tới 4GG với hơn 40.000 đồ hình đo
  • Thời gian hoạt động pin lâu 
Comments