Máy đo suy hao cáp quang Joinwit

Máy đo suy hao cáp quang của Joinwit có thể dùng đo kiểm đồng thời 3 loại tín hiệu Thoại, Dữ Liệu và Video, độ chính xác cao và có các chức năng giúp người sử dụng tự điều chỉnh, dễ thao tác. Có cổng kết nối máy tính, khả năng lưu trữ tới 1000 kết quả đo và đọc in kết quả bằng phần mềm cài đặt trên PC

Tính năng máy đo suy hao quang

- Thiết kế bảo vệ, nhỏ gọn và chống sốc
- Hiển thị đèn LEDs khác nhau riêng biệt trong chế độ Pass, Warn và Fail
- Chức năng tự động tắt máy khi không sử dụng
- Đo lường các thông số suy hao quang dB/dBm
- Cung cấp giá trị công suất riêng biệt cho từng bước sóng.
- Có thể hiệu chỉnh bằng tay

may do suy hao cap quang mang Pon Gpon Máy đo suy hao cáp quang của Joinwit

Thông số kĩ thuật máy đo tín hiệu suy hao quang

- Bước sóng:1490nm, 1550nm,1310nm
- Khoảng đo:-40dBm +10dBm
- Độ phân giải (dB):tuyến tính 0.1% hoặc không tuyến tính 0,01dBm
- Kết nối: SC/FC/ST
- Nguồn cung cấp: 3xPin AA 1,5V / Pin sạc
- Loại đầu dò: InGaAs
- Đơn vị đo lường:dB/dBm/xW
- Thời gian hoạt động pin: tối thiểu tới 90h

Máy đo suy hao cáp quang mạng Gpon Máy đo suy hao cáp quang mạng Gpon Joinwit

Ċ
Giang Pham,
May 2, 2016, 4:51 PM
Comments