Máy đo điểm đứt cáp quang

Kiểm tra chiều dài của sợi cáp quang và nhận dạng vị trí sợi quang bị đứt. Máy JW3304N còn cho kết quả suy hao bất thường , suy hao cao của đoạn cáp. Thiết bị được sản xuất tách ra từ module của OTDR giúp xử lý sự cố mạng quang hiệu quả, kết quả có thể truy xuất ra giản đồ với hỗ trợ phần mềm

Tích hợp cổng phát laser ánh sáng đỏ sợi quang giúp xác định vị trí điểm mù mà máy đo không đo được. Độ bền cao và ổn đinh, tính chính xác cao.
Thông số kĩ thuật của máy 



  • Model: JW3304N hay JW3304A
  • Bước sóng lựa chọn: 1550nm hoặc 1310nm
  • Loại sợi quang : 9/125um SM Fiber
  • Đầu connector sử dụng: FC/PC
  • Chiều dài tối đa được hiển thị: 60km (≥1dB) 
  • Suy hao phản xạ vùng điểm mù: 15m
  • Độ chính xác: ±(2m+2*10(-4)*Distance
  • Bước sóng lựa chọn cho đèn soi ánh sáng đỏ thông tuyến quang : 650nm
  • Công suất phát của đèn VFL: 1mW
  • Nguồn sử dụng: Alkaline Battery (3pcs AA 4.5V Batteries)
  • Thời gian Pin hoạt động: ≥5000 kết quả đo
  • Nhiệt độ làm việc : -5~40°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -10~60°C
  • Độ ẩm: 0~85% (Non-condensation) 
  • Kích thước: 190*100*50mm
  • Trọng lượng: 450 g
jw3304n-may-do-diem-dut-cap-quang-joinwit  jw3304n-may-do-diem-dut-cap-quang-joinwit-02  jw3304n-may-do-diem-dut-cap-quang-joinwit-04

Hướng dẫn sử dụng máy đo điểm đứt cáp



Ċ
Giang Pham,
Feb 25, 2017, 5:42 PM
Comments