Dây nhảy quang PatchCord

FO patch cord Single mode duplex
( Dây nhảy quang đôi đơn mode )

Mã: LC/UPC - LC/UPC
dây nhảy quang duplex multi mode

FO Patch Cord duplex 
(Dây nhảy quang đôi đơn mode)
Mã: LC/UPC-SC/APC

dây nhảy quang patcho cord multi mode 10m lc-lc
Fiber Optic Patch Cord duplex
(Dây nhảy quang đôi duplex)
Mã: LC/UPC-SC/UPC
dây nhảy quang patch cord lc-lc 5m duplex

 
dây nhảy quang duplex multi mode
F/O Jumper Cord LC/LC Type, PC Polishing, Multimode,Dia.2.0mm,Duplex,PVC,2m
Dây nhảy quang Patch Cord LC/LC; đa mode, đường kính 2.0mm
Tốc độ : 10G
Chuẩn: OM3 - 50/125mm

 
dây nhảy quang patch cord duplex 10m lc-lc
Chuẩn: OM3 - 50/125mm
Comments