AMP

 
PEL-MC-1GB-SMSC-US-240V-AMP-Gigabit-Ethernet-Media-Converter
Bộ chuyển đổi quang điện AMP (media converter)
Model: PEL-MC-1GB-SMSC-US-240V
AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-LX, SC, SM
 
AMP SC-LC-duplex Singlemode-optical cable-Y-2105032-5
Dây nhảy cáp quang Patch Cord
AMP SC-LC duplex Singlemode optical cable assembly, OS2
P/N:Y-2105032-5
 
AMP-SC-SC-duplex-Singlemode-optical-Y-2105052-5

Dây nhảy quang AMP
AMP SC - SC duplex Singlemode optical cable assembly, OS2
P/N: Y-2105052-5
 
    
    
    

Comments